Ibadhi.com

DUA YA LEO-RAMADHANI-8

DUA YA LEO-8
 

اللّهُمَّ افْتَحْ لنا فيهِ أبوابَ الجِنان، وَأغلِقْ عَنَّا فيهِ أبوابَ النِّيرانِ، وَوَفِّقْنا فيهِ لِتِلاوَةِ القُرانِ يامُنْزِلَ السَّكينَةِ في قُلُوبِ المؤمنين
 
Twakuomba ewe Allah ndani ya mwezi huu tufungulie milango ya pepo, na uifunge kwetu sisi ndani yake milango ya moto, na utuwezeshe ndani yake kuisoma Qur an ewe mwenye kuteremsha utulivu katika nyoyo za waumini.
 
TWAKUOMBA YAA RABBI ZIKUBALI FUNGA ZETU VISIMAMO VYETU NA JUMLA YA AMALI ZETU.
Said Al Habsy

Website: https://www.ibadhi.com Email Anwani ya barua pepe hii inalindwa kutokana na spambots. JavaScript lazima iwe itawezeshwa kwa kuweza kuona.
Add comment