116:KUMUOA MTOTO WA BINAMU KWA MAMA MKUBWA

Written by
KUMUOA MTOTO WA BINAMU KWA MAMA MKUBWA.
 
Asalam Aleykum..
Napenda kuuliza inajuzu kumuowa mtoto wa binamu yako kwa mama mkubwa.
Naomba nijibiwe
 
Shukran
Aziz Hamed Al Hatmi
 
JAWABU:
Waalykum salaam warahmatullah wabarakatuh.
Naam inajuzu, Maadam hakuna kingine chochote kizuiacho kama kunyonya pamoja n.k.
Wallahu aalam.
 
Khamis Alghammawy
2 Rabiul awwal 1440h.
Read 4909 times
Said Al Habsy

https://www.ibadhi.com | This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
Add comment


FaLang translation system by Faboba